• shafi_banner

Shekaru 8 na Binciken Sinadaran CAS 77-86-1 Trometamol a Hannun Jari

Takaitaccen Bayani:

Sunan sinadarai: Trometamol

CAS: 77-86-1

Tsarin sinadarai:C4H11NO3

Nauyin kwayoyin halitta: 121.14

Yawa: 1.3±0.1g/cm3

Ma'aunin narkewa: 167-172 ℃

Tafasawar zafin jiki: 357.0±37.0℃(760 mmHg)

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, muna samar da abokan ciniki, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi fa'ida kuma mai rinjaye ga ma'aikata, masu kaya da masu siyayya, muna ganin rabon darajar hannun jari da ci gaba da tallatawa don shekaru 8 na Binciken Sinadaran Masu Fitar da Kaya CAS 77-86-1 Trometamol a Hannun Jari, Muna maraba da dillalan cikin gida da na ƙasashen waje waɗanda ke kira, suna neman wasiƙu, ko kuma suna neman amfanin gona don yin ciniki, za mu samar muku da kayayyaki masu inganci da kuma kamfanin da ya fi himma, Muna fatan ziyararku da haɗin gwiwarku.
Muna ƙoƙarin samun ƙwarewa, samar wa abokan ciniki, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi fa'ida kuma babbar kamfani ga ma'aikata, masu kaya da masu siyayya, muna fahimtar darajar hannun jari da ci gaba da tallatawa gaSinadaran Sinadarai da Bincike na ChinaKamfaninmu koyaushe yana mai da hankali kan ci gaban kasuwar duniya. Yanzu muna da abokan ciniki da yawa a Rasha, ƙasashen Turai, Amurka, ƙasashen Gabas ta Tsakiya da ƙasashen Afirka. Kullum muna bin wannan cewa inganci shine tushe yayin da sabis shine garantin saduwa da duk abokan ciniki.

Bayanin Samfurin

Yanayin sinadarai

Farin lu'ulu'u ko foda. Mai narkewa a cikin ethanol da ruwa, mai narkewa kaɗan a cikin ethyl acetate, benzene, ba ya narkewa a cikin ether, carbon tetrachloride, jan ƙarfe, tasirin lalata aluminum, yana da haushi.

Aikace-aikace

Tris, ko tris(hydroxymethyl)aminomethane, ko kuma wanda aka sani a lokacin amfani da shi a fannin likitanci a matsayin tromethamine ko THAM, wani sinadari ne na halitta wanda ke da dabarar (HOCH2)3CNH2. Ana amfani da shi sosai a fannin biochemistry da ilmin kwayoyin halitta a matsayin wani ɓangare na maganin buffer kamar a cikin TAE da TBE buffers, musamman don maganin nucleic acid. Yana ɗauke da babban amine kuma don haka yana fuskantar halayen da ke da alaƙa da amine na yau da kullun, misali condensation tare da aldehydes. Tris kuma yana da hadaddun ions na ƙarfe a cikin maganin. A magani, ana amfani da tromethamine a wasu lokutan a matsayin magani, wanda aka ba shi a cikin kulawa mai zurfi don kaddarorinsa a matsayin buffer don magance mummunan acidosis na metabolism a cikin takamaiman yanayi. Wasu magunguna an tsara su azaman "gishirin tromethamine" gami da hemabate (carboprost kamar gishirin trometamol), da "ketorolac trometamol".

Siffa ta zahiri

Farin lu'ulu'u ko foda

Tsawon lokacin shiryayye

A bisa ga gogewarmu, ana iya adana samfurin na tsawon watanni 12 daga ranar da aka kawo shi idan aka ajiye shi a cikin kwantena masu rufewa, an kare shi daga haske da zafi kuma an adana shi a yanayin zafi tsakanin 5 - 30°C.

Halayen yau da kullun

Tafasasshen Wurin

357.0±37.0°C a 760 mmHg

Wurin narkewa

167-172 °C (haske)

Wurin Haske

169.7±26.5°C

Ainihin Mass

121.073891

PSA

86.71000

LogP

-1.38

Matsi na Tururi

0.0±1.8 mmHg a 25°C

Fihirisar Rage Rarrabuwa

1.544

pka

8.1(a 25℃)

Narkewar Ruwa

550 g/L (25 ºC)

PH

10.5-12.0(mita 4 a cikin ruwa, 25°C)

 

 

Tsaro

Lokacin da ake sarrafa wannan samfurin, da fatan za a bi shawarar da bayanin da aka bayar a cikin takardar bayanai game da aminci kuma a kula da matakan kariya da tsafta a wurin aiki waɗanda suka dace da sarrafa sinadarai.

 

Bayani

Bayanan da ke cikin wannan littafin sun dogara ne akan iliminmu da gogewarmu na yanzu. Ganin dalilai da yawa da zasu iya shafar sarrafawa da amfani da samfurinmu, waɗannan bayanan ba sa rage wa masu sarrafawa damar yin bincike da gwaje-gwajen kansu; waɗannan bayanan ba sa nuna garantin wasu kadarori, ko kuma dacewa da samfurin don takamaiman dalili. Duk wani bayani, zane, hotuna, bayanai, rabo, nauyi, da sauransu da aka bayar a nan na iya canzawa ba tare da bayanin da aka riga aka bayar ba kuma ba sa wakiltar ingancin samfurin da aka amince da shi. Ingancin samfurin da aka amince da shi na kwangila ya samo asali ne kawai daga bayanan da aka yi a cikin ƙayyadaddun samfurin. Hakkin mai karɓar samfurinmu ne ya tabbatar da cewa an kiyaye duk wani haƙƙoƙin mallaka da dokoki da dokoki da ke akwai.

 

Muna ƙoƙarin yin aiki tukuru, muna samar da abokan ciniki, muna fatan zama ƙungiyar haɗin gwiwa mafi fa'ida kuma mai rinjaye ga ma'aikata, masu kaya da masu siyayya, muna ganin rabon darajar hannun jari da ci gaba da tallatawa don shekaru 8 na Binciken Sinadaran Masu Fitar da Kaya CAS 77-86-1 Trometamol a Hannun Jari, Muna maraba da dillalan cikin gida da na ƙasashen waje waɗanda ke kira, suna neman wasiƙu, ko kuma suna neman amfanin gona don yin ciniki, za mu samar muku da kayayyaki masu inganci da kuma kamfanin da ya fi himma, Muna fatan ziyararku da haɗin gwiwarku.
Shekaru 8 Mai Fitar da KayaSinadaran Sinadarai da Bincike na ChinaKamfaninmu koyaushe yana mai da hankali kan ci gaban kasuwar duniya. Yanzu muna da abokan ciniki da yawa a Rasha, ƙasashen Turai, Amurka, ƙasashen Gabas ta Tsakiya da ƙasashen Afirka. Kullum muna bin wannan cewa inganci shine tushe yayin da sabis shine garantin saduwa da duk abokan ciniki.


  • Na baya:
  • Na gaba: