• shafi_banner

Babban Sayarwa Mai Zafi Ethyl Acrylate 99.5% Lambar CAS 140-88-5

Takaitaccen Bayani:

Sunan sinadarai: Ethyl acrylate

CAS: 140-88-5

Tsarin sinadarai:C5H8O2

Nauyin kwayoyin halitta: 100.12

Yawa: 0.9±0.1g/cm3

Yanayin narkewa:−71 ℃

Tafasawar zafin jiki: 99.5 ℃ (760 mmHg)

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Zai iya zama alhakinmu ne mu cika buƙatunku da kuma samar muku da ƙwarewa. Gamsuwarku ita ce babbar lada a gare mu. Muna neman ci gaba a ziyararku don haɓaka haɗin gwiwa don Babban Siyarwa Mai Kyau Ethyl Acrylate 99.5% CAS Lamba 140-88-5, Manufarmu ita ce "sabon bene mai walƙiya, Ƙimar wucewa", a cikin mako mai zuwa, muna gayyatarku da gaske ku inganta tare da mu kuma ku yi aiki tare na dogon lokaci tare!
Zai iya zama alhakinmu ne mu cika buƙatunku da kuma samar muku da ingantaccen aiki. Gamsuwarku ita ce babbar lada a gare mu. Muna neman ci gaba da ziyararku don samun ci gaba tareChina CAS No. 140-88-5 da Ethyl Acrylate 99.5%Kamfaninmu ya gina dangantaka mai kyau ta kasuwanci da kamfanoni da dama na cikin gida da kuma abokan cinikin ƙasashen waje. Da nufin samar da kayayyaki masu inganci da mafita ga abokan ciniki a ƙananan gidaje, mun himmatu wajen inganta ƙarfinsa a fannin bincike, haɓakawa, masana'antu da gudanarwa. Mun yi alfahari da samun karɓuwa daga abokan cinikinmu. Har zuwa yanzu mun sami amincewar ISO9001 a shekarar 2005 da ISO/TS16949 a shekarar 2008. Kamfanoni masu "ingancin rayuwa, sahihancin ci gaba" don wannan dalili, suna maraba da 'yan kasuwa na cikin gida da na ƙasashen waje da su ziyarta don tattauna haɗin gwiwa.

Bayanin Samfurin

Yanayin sinadarai

Ethyl acrylate wani sinadari ne na halitta wanda ke da dabarar CH2CHCO2CH2CH3. Ita ce ethyl ester na acrylic acid. Ruwa ne mara launi wanda ke da ƙamshi mai kama da na acrylic. Ana samar da shi galibi don fenti, yadi, da zare marasa sakawa. Hakanan wani sinadari ne a cikin hada magunguna daban-daban.

Aikace-aikace

Ana amfani da Ethyl acrylate wajen kera resin acrylic, zaruruwan acrylic, yadi da shafi na takarda, manne, da kuma resins na fata, da kuma a matsayin wani abu mai dandano.

Ethyl Acrylate wani abu ne mai ɗanɗano wanda ruwa ne mai haske, mara launi. Ƙamshinsa yana da 'ya'yan itace, mai tauri, mai ratsawa, kuma mai lacrymatous (yana haifar da hawaye). Yana narkewa kaɗan a cikin ruwa kuma yana iya narkewa a cikin barasa da ether, kuma ana samunsa ta hanyar haɗa sinadarai.

Siffa ta zahiri

Ruwa mai haske mara launi mai ƙamshi mai kaifi

Ajin Haɗari

3

Tsawon lokacin shiryayye

Dangane da gogewarmu, ana iya adana samfurin na tsawon watanni 12 daga ranar isarwa idan aka ajiye shi a cikin kwantena da aka rufe sosai, an kare shi daga haske da zafi kuma an adana shi a yanayin zafi tsakanin 5 - 30°C.

Halayen yau da kullun

Wurin narkewa

−71°C(haske)

Wurin tafasa

99°C (haske)

yawa

0.921 g/mL a 20 °C

Yawan tururi

3.5 (idan aka kwatanta da iska)

matsin lamba na tururi

31 mm Hg (20 °C)

ma'aunin haske

n20/D 1.406 (lita)

Hukumar FEMA

2418| ETHYL ACYLATE

Fp

60°F

Tsaro

Lokacin da ake sarrafa wannan samfurin, da fatan za a bi shawarar da bayanin da aka bayar a cikin takardar bayanai game da aminci kuma a kula da matakan kariya da tsafta a wurin aiki waɗanda suka dace da sarrafa sinadarai.

 

Bayani

Bayanan da ke cikin wannan littafin sun dogara ne akan iliminmu da gogewarmu na yanzu. Ganin dalilai da yawa da zasu iya shafar sarrafawa da amfani da samfurinmu, waɗannan bayanan ba sa rage wa masu sarrafawa damar yin bincike da gwaje-gwajen kansu; waɗannan bayanan ba sa nuna garantin wasu kadarori, ko kuma dacewa da samfurin don takamaiman dalili. Duk wani bayani, zane, hotuna, bayanai, rabo, nauyi, da sauransu da aka bayar a nan na iya canzawa ba tare da bayanin da aka riga aka bayar ba kuma ba sa wakiltar ingancin samfurin da aka amince da shi. Ingancin samfurin da aka amince da shi na kwangila ya samo asali ne kawai daga bayanan da aka yi a cikin ƙayyadaddun samfurin. Hakkin mai karɓar samfurinmu ne ya tabbatar da cewa an kiyaye duk wani haƙƙoƙin mallaka da dokoki da dokoki da ke akwai.

Zai iya zama alhakinmu ne mu cika buƙatunku da kuma samar muku da ƙwarewa. Gamsuwarku ita ce babbar lada a gare mu. Muna neman ci gaba a ziyararku don haɓaka haɗin gwiwa don Babban Siyarwa Mai Kyau Ethyl Acrylate 99.5% CAS Lamba 140-88-5, Manufarmu ita ce "sabon bene mai walƙiya, Ƙimar wucewa", a cikin mako mai zuwa, muna gayyatarku da gaske ku inganta tare da mu kuma ku yi aiki tare na dogon lokaci tare!
Babban ma'anaChina CAS No. 140-88-5 da Ethyl Acrylate 99.5%Kamfaninmu ya gina dangantaka mai kyau ta kasuwanci da kamfanoni da dama na cikin gida da kuma abokan cinikin ƙasashen waje. Da nufin samar da kayayyaki masu inganci da mafita ga abokan ciniki a ƙananan gidaje, mun himmatu wajen inganta ƙarfinsa a fannin bincike, haɓakawa, masana'antu da gudanarwa. Mun yi alfahari da samun karɓuwa daga abokan cinikinmu. Har zuwa yanzu mun sami amincewar ISO9001 a shekarar 2005 da ISO/TS16949 a shekarar 2008. Kamfanoni masu "ingancin rayuwa, sahihancin ci gaba" don wannan dalili, suna maraba da 'yan kasuwa na cikin gida da na ƙasashen waje da su ziyarta don tattauna haɗin gwiwa.


  • Na baya:
  • Na gaba: